Tiffy siro
Roll over image to magnify

Tiffy siro

  • Availability:In Stock

Thành phần:

              Paracetamol.................. 500mg

              Chlorpheniramin........... 2mg

              Phenylephrin.................. 7,5mg

Công dụng:

       - Làm giảm các triệu chứng cảm thông thường :nghẹt mũi ,sổ mũi ,nhức đầu và sốt.

Chống chỉ định:

        - Không dùng cho trẻ em dưới 6 tuổi, mẫn cảm với thành phần của thuốc, không dùng cho phụ nữ mang thai, đang cho con bú.

Liều lượng:

  • Người lớn :mỗi 1 -2 viên 4 -6 giờ /lần
  • Trẻ em :từ 6-12 :uống mỗi lần ½ viên -1 viên ,4 -6 giờ

Reviews (0)

  1. Bad
  2. Good
Continue
Go To Top